สมาคม…
บุคคลตัวอย่างภาคธุรกิจแห่งปี 2022
เมื่อวันที่ 19 ตุลาคม 2565 ฯพณฯ ท่านเกษม จันทร์แก้ว องคมนตรี ประธานในพิธีมอบโล่เกียรติยศ “บุคคลตัวอย่างภาคธุรกิจแห่งปี 2022 จาก ภาคธุรกิจเงินทุนและหลักทรัพย์” ให้กับ คุณชนาพร พูนทรัพย์หิรัญ อุปนายกสมาคมแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศและบริการทางการเงิน ซึ่งจัดโดยมูลนิธิสภาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศไทย (มสวท.) เพื่อประกาศเกียรติคุณและเป็นการยกย่องบุคคลที่ประสบความสำเร็จในการดำเนินชีวิต ทั้งชีวิตส่วนตัว ชีวิตการทำงาน และการอุทิศตนทำกิจกรรมเพื่อประโยชน์ต่อสังคมและประเทศชาติในด้านต่างๆ ซึ่งสมควรเป็นแบบอย่างที่ดี และควรค่าต่อการส่งเสริมเพื่อประกาศเชิดชูเกียรติยศแห่งความภาคภูมิใจณ โรงแรมมิราเคิลแกรนด์ คอนเวนชั่น
![](https://www.tafexs.or.th/wp-content/uploads/2022/11/แสดงความยินดีคุณอัญ-1024x768.jpg)
This Post Has 0 Comments